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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA

Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa
Viwanja Vya Nanenane Nzuguni
Jengo la Wizara ya Kazi,

Mtaa wa Nzuguni A

P.O. Box 2851

DODOMA

026 2136924

TAARIFA KWA UMMA

KUKARIBISHA MAONI NA MAPENDEKEZO YA KUFANYIWA KAZI NA

KIKOSI KAZI CHA MHESHIMIWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA

TANZANIA

Natumia fursa hii kuwafahamisha Watanzania wote kuwa, Kikosi Kazi cha
Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kinachofanyia kazi
masuala yanayohusu Demokrasia ya Vyama Vingi vya Siasa, kinaendelea kupokea
maoni na mapendekezo ya wananchi na taasisi mbalimbali katika maeneo

yafuatayo:-

Na. Suala

1 Mikutano ya hadhara na Mikutano ya ndani ya Vyama vya Siasa

2 Masuala yanayohusu uchaguzi

3. Mfumo wa maridhiano ili kudumisha haki, amani, utulivu na Umoja wa
kitaifa

4, Ushiriki wa Wanawake na Makundi Maalumu katika siasa na Demokrasia
ya Vyama Vingi vya Siasa

5 Elimu ya Uraia

6. Rushwa na Maadili katika siasa na uchaguzi

7. Ruzuku ya Serikali kwa Vyama vya Siasa

8. Uhusiano wa Siasa na Mawasiliano kwa Umma

9. Katiba Mpya




Maoni na mapendekezo yanapokelewa kwa njia zifuatazo:-

1. Barua pepe, taskforcemaoni@orpp.go.tz
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WhatsApp, ujumbe kwenda kwa Katibu wa Kikosi Kazi, 0784 394883;
Barua au nyaraka yoyote kwenda kwa Katibu wa Kikosi Kazi, kupitia

Sanduku la Posta 2851 Dodoma; au

4. Kuwasilisha barua au nyaraka husika Ofisi ya Msajili wa Vyama vya

Siasa iliyopo:-

i. Dodoma, viwanja vya Nanenane Nzuguni, katika Jengo la

Wizara ya Kazi, Mtaa wa Nzuguni A;

ii.  Dar-es Salaam, mtaa wa Shaaban Robert mkabala na Shule ya

Msingi Bunge; au
iiil. Zanzibar, Mbweni Matrekta.

Vilevile, tarehe 27 Aprili 2022 katika ukumbi wa Adam Sapi Mkwawa wa ofisi
ndogo za Bunge zilizopo mtaa wa Shaaban Robert Dar-es salaam, Kikosi Kazi
kitaanza kuongea na wadau mbalimbali wa demokrasia ya vyama vingi vya siasa,
kupokea maoni na mapendekezo yao. Ratiba ya kila wiki itakuwa inatolewa kwa
umma, ili kuwakumbusha wahusika kuhusu mwaliko wa kuja kuongea na wajumbe

wa Kikosi Kazi.
Ratiba ya wiki hii ni ifuatayo:-

Tarehe 27 Aprili, 2022

Na. Muda

Mtoa Maoni na Mapendekezo

1. 03:00 — 04:00 Asubuhi

Legal and Human Rights Center (LHRC)

2. 05:00 - 06:00 Asubuhi

Jukwaa la Katiba (JUKATA)

3. 07:00 — 08:00 Mchana

Media Council of Tanzania (MCT)

Tarehe 28 Aprili, 2022

Na. Muda

Mtoa Maoni na Mapendekezo

1. 03:00 — 04:00 Asubuhi

Baraza Kuu la Waislam Tanzania (BAKWATA)

2 05:00 — 06:00 Asubuhi

Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC)

3. ' 07:00-08:00 Mchana

Kanisa la SABATO Tanzania

4, 09:00 — 10:00 Alasiri

Jumuia ya Wanafunzi Taasisi za Elimu ya Juu
Tanzania (TAHLISO)
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Tarehe 29 Aprili, 2022

Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo

1. 03:00 — 04:00 Asubuhi Baraza Kuu la Jumuiya na Taasisi za Kiislam
Tanzania

2. 05:00 — 06:00 Asubuhi Tanganyika law Society (TLS)

3. 08:30 — 09:30 Mchana ?g;?:z% la Makanisa ya Kipentekoste Tanzania

Wanahabari mnakaribishwa kupiga picha na kuongea na wahusika kabla na baada
ya mazungumzo.

Karibuni sana.
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Sisty L. Nyahoza
KATIBU WA KIKOSI KAZI

26 Aprili 2022



